Profiad Spo2 Byr 7 Pin Cydnaws Nellcor
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Profiad Spo2 Byr 7 Pin Cydnaws Nellcor
Cyd-fynd ar gyfer: Datascope: Arbenigol, Pasbort, GE Medical: Corometrics 188/129, Critikon Dinamap 9700/9710/97 20 Plus / Compact / MPS / Pro 300 / Pro 400 / Select, Ivy Biomedical: 405P, 405T, MDE: Escort II OPT30, Prism ; Nellcor: N100, N200, N180, N-20, NPB- 40, NPB-75, Nonin: 8500, 8604, Welch
Disgrifiad o'r cynnyrch:Synhwyrydd spo2 7 pin Nellcor di-ocsimax, 1m, clip oedolion;
Technoleg Spo2:di-ocsimax
OEM P / N:EC-8
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Cebl Estyniad Spo2 |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl | 4mm |
| Lliw cebl | Llwyd |
| Cysylltydd Offerynnau | DB 7 Pin |
| Cysylltydd Ochr Synhwyrydd | Clip Oedolion |
| Hyd y Cebl | 0.9m / 3 troedfedd |
| Pacio | Pecyn wedi'i wahanu gyda bag AG |
| Dosbarthiad Offerynnau | Dosbarth II |
| Priodweddau | Monitor EKG, peiriant ECG |
| Pwysau | 100g |
| Gwarant | 1 flwyddyn |


Tagiau poblogaidd: stiliwr spo2 byr 7 pin cydnaws nellcor, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd









