Draeniau ECG Cydnaws Drager 6 Lead
Cydnawsedd: Draeger Infinity M300, Infinity M540, MultiMed Plus, MultiMed Plus NEU
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
MOQ: 50 pcs
Disgrifiad
Draeniau ECG Cydnaws Drager 6 Lead
Cydnawsedd:Draeger Infinity M300, Infinity M540, MultiMed Plus, MultiMed Plus NEU
Telerau talu:T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol:3-7 diwrnod gwaith
MOQ:50 pcs
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Gwifrau Plwm ECG |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Rhif Model | Draeger |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl | 2.5mm |
| Lliw cebl | Llwyd |
| Distal Connector | Arddull Din |
| Cysylltydd Proximal | Pinsiad / Cydiwr |
| Hyd y Cebl | 1m |
| Pacio | Pecyn Unigol |
| Dosbarthiad Offerynnau | Dosbarth II |
| Priodweddau | Monitor EKG, peiriant ECG |
| Pwysau | 100g |
| Gwarant | 1 flwyddyn |

Tagiau poblogaidd: prif wifrau ecg cydnaws drager 6 arweinydd, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd









