Rheoli Ffisio Cable Lifepak Medtronig EKG 12 Sianel
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
MOQ: 50 pcs
Disgrifiad
Rheoli Ffisio Cable Lifepak Medtronig EKG 12 Sianel
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
MOQ: 50 pcs
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Cebl EKG, Cebl ECG |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Rhif Model | Medtronig, Lifepak |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Lliw Cebl | Llwyd |
| Hyd cebl cefnffyrdd | 2.7m |
| Hyd cebl plwm | 0.9m |
| Distal Connector | Pin rownd 12, wedi'i allweddi |
| Cysylltydd Proximal | Din 3.0, Banana 4.0, Snap, Clip |
| Pacio | Pecyn Unigol |
| Dosbarthiad Offerynnau | Dosbarth II |
| Priodweddau | Monitor EKG, peiriant ECG |
| Pwysau | 300g |

Tagiau poblogaidd: rheoli ffisio cebl ekg medtronig lifepak cebl 12 sianel, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

BURDICK 10lead EKG Cable, IEC / AHA, banana / Clip o...
-

Cebl EKG Cydnaws Cardiolîn Bioofal 10 Yn Arwain Bana...
-

Schiller AHA / IEC 10 Banana Cable EKG Arweiniol
-

Cebl EKG Arweiniol 15-Pin 10 Kenz Gyda Gwifrau Plwm
-

Bionet 15-Pin AHA / IEC 10 Yn arwain Banana Cable EKG
-

Kanz Cydnaws 16 Pin AHA / IEC EKG Cable




