Electrod Niwtral Plât Negyddol Silicôn y gellir ei hailddefnyddio 4.0 Monopol Banana
Catalog: ESU
Math o Gynnyrch: Cebl addasydd electrosurgical
Swm Archeb Isafswm: 1PCS
Ardystiad: CE/ISO13485
Pris: Negodi
Disgrifiad
Os ydych chi'n chwilio am electrod niwtral plât negyddol silicon y gellir ei hailddefnyddio 4.0 monopole banana, croeso i chi gysylltu â'n ffatri. Fel un o gynhyrchwyr a chyflenwyr blaenllaw yn Tsieina, ni fyddwn yn cynnig y pris rhataf ond cystadleuol a gwasanaeth rhagorol i chi. Byddwch yn dawel eich meddwl i brynu ein cynnyrch o safon.
Electrod Niwtral Plât Negyddol Silicôn y gellir ei hailddefnyddio 4.0 monopole banana

| Categori | Plât Sylfaen electrolawfeddygol |
| maint | 140*255*4mm |
| Trwch | 4mm |
| Lliw Cebl Arweiniol | du |
| Cyfanswm Hyd | 3m |
| Gwarant | 6 mis |
| Math Pecynnu | Bag/Blwch |
| Uned Pecynnu | 1 |
| Maint y Claf | Oedolyn/Pediatreg |











Tagiau poblogaidd: plât negyddol silicon ailddefnyddiadwy electrod niwtral 4.0 monopole banana, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Uned Electrosurgical Addasydd Cable ESU Plât Cleifio...
-

Cebl Electrocoagulation Llinell Bipolar
-

Electrode Negyddol Cleifion Silicôn Gyda Plât Electr...
-

Pensiliau Esu Electrolawfeddygol tafladwy Meddygol EOS
-

Plât Claf Deubegynol/Monopolaidd Electrolawfeddygol ...
-

Plât Claf Esu Sesiwn Seiliau Deubegwn/Monopolaidd ta...

