
Nihon Kohden 6 Pin IBP Pwysau Cable Edwards Transducer
Catalog: IBP
Math o Gynnyrch: Cebl Pwyso IBP
Swm y Gorchymyn Mininum: 1PCS
Tystysgrif: CE/ ISO13485
Pris: Negodi
Disgrifiad
Nihon Kohden 6 pin IBP Pwysau Cable Edwards Trawsducer
Man Tarddiad:Tsieina
Telerau Talu:100% T/T, Undeb y Gorllewin, Paypal
Dull Llongau:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser Cyflawni:1-3 diwrnod ar gyfer sampl,7-14 diwrnod ar gyfer trefn fawr ar ôl talu.
Gallu Cyflenwi:600pcs / wythnos
Manylebau:
*Tymheredd uchelgeisiol: 0 i 40°C(32 i 104°F)
*Lleithydd cymharol: 0% i 80%
*Pwysau hyperbarig: 86kPa-106kPa
*Deunyddiau: Cebl Jacket TPU o Ansawdd Uchel, 0.9m hyd, grawnwin; plât aur ar gip
Manylion y cynnyrch:
| Enw'r cynnyrch | Cebl Pwyso IBP |
| Man Tarddiad | Guangdong, Tsieina |
| Enw Brand | Pray-med |
| Tystysgrifau | CE/ISO |
| Lliw cebl | Gray |
| Hyd cebl | 3m |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl plwm | 4mm |
| Cysylltydd Offerynnau | 6 pin |
| Cysylltydd Diwedd Claf | Edwards |
| Pwysau | 100G |
| Math | IBP |
| Pecyn | Pecyn 1 darn mewn bag Addysg Gorfforol, yna'i roi mewn 1 carton. |
| Maint y pecyn sengl | 16X10X1 cm |
| Gwarant | 12 mis |
Amdanom ni:
Rydym yn wneuthurwr proffesiynol ar dir mawr Tsieina, mae gennym frandiau ofer o synhwyrydd spo2, cebl ECG a gwifrau plwm, cebl EKG a gwifrau plwm,cwpan NIBP, cebl IBP,Prawf tymheredd, cebl Holter a gwifrau plwm, Batri Disodli Meddygol, ac ati.

Tagiau poblogaidd: nihon kohden 6 pin ibp cebl pwyso cebl edwards trawsducer, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynwch
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Addasydd IBP Cydnaws Datascope Connector Cable Edwar...
-

Cebl Addasydd Pwysedd Gwaed Transducer Rownd 12 Pin IBP
-

Cebl Converter Deuol IB600 Drager SC6002 XL
-

Synhwyrydd Cebl Nihon Kohden IBP JP-902P
-

Cebl Addasydd Pwysedd Gwaed Connector IB Transducer ...
-

Cebl Addasydd IBP Transduce Utah Cydnaws Fukuda

