
Batri Amnewid Meddygol 1900mAh
Cydnaws : Lumiview 20502 Welch Allyn 72250
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Batri Amnewid Meddygol 1900mAh
Man Tarddiad: China
Enw Brand: Welch Allyn
Ardystiad: CE
Rhif Model: Welch Allyn 72250
Meintiau Gorchymyn Isafswm: 1pcs
Pris: fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi: 1-3 diwrnod gwaith
Gallu Cyflenwi: 600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Maint | 67.7 * 42.1 * 21.7mm |
| Cynhwysedd Enwol | 1900mAh |
| Pwysau | 168g |
| Math | NI-MH |
| Foltedd Enwol | 3.6V |
| Cais | Lumiview 20502., 72250. Batri Apex: I-MED0245, AB24663 Cynhyrchion Meddygol Aztec: 31-50808 Berktree: NEW-WA-72250 Dantona: MED-72250 Offer Meddygol Blaenaf: FME-22966 Batris Interstate: AMED0245, MED0245 Cyflenwad Medex: WA-72250 R& D: 6045 Sears: SPM2482301001, 72250 Unipower B11150 Welch Allyn: 49020, 72250, DENLITE, DP1545, LUMIVIEW |
| Lliw | Glas |
| Pecyn | Blwch unigol |


Tagiau poblogaidd: Batri amnewid meddygol 1900mah, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Batri Diffibrilwyr BeneHeart Mindray D2 D3
-

Batri Diffibriliwr CardioServ 30344030 Ar gyfer GE S...
-

GE Monitor Claf Monitor Monitor Dash Batri 3000 SM201-6
-

Batris Ion Lithiwm Schiller Dyfeisiau Meddygol
-

Batris Offer Meddygol 2600mAh Ar Gyfer Dod
-

Copi wrth gefn Batri Amnewid Meddygol Peiriant Edan Ecg

