
Batri Amnewid Peiriant ECG Biolight M66
Cydnaws: Biolight M8000 , M8500, M9000, M9000A, M9500, M66, BIONICS BPM 770 GUARDIAN, Enfys PM-9000A , M69 , Argus LMS-10
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Batri Amnewid Peiriant ECG Biolight M66
Man Tarddiad:China
Enw cwmni:Biolight
Ardystiad:CE
Cydnaws:LI1104C , 12-100-0006
Meintiau Gorchymyn Isafswm:1pcs
Pris:fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi:1-3 diwrnod gwaith
CyflenwadAbility:600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Maint | 180.1 * 60.5 * 24.1mm |
| Cynhwysedd Enwol | 5200mAh |
| Pwysau | 330g |
| Math | Li-ion |
| Foltedd Enwol | 11.1v |
| Cais | Biolight M8000 , M8500, M9000, M9000A, M9500, M66, BIONICS BPM 770 GUARDIAN, Enfys PM-9000A , M69 , Argus LMS-10 |
| Maint celloedd | 6 Cell |
| Lliw | Llwyd |
| Pecyn | Blwch unigol |

Tagiau poblogaidd: batri amnewid peiriant biolight ecg m66, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







