Batri Amnewid Biolight M800 3.7V LB-03
Cydnaws : Biolight M800
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Os ydych chi'n chwilio am fiolight m800 3.7v monitro batri newydd lb-03, croeso i chi gysylltu â'n ffatri. Fel un o'r gwneuthurwyr a chyflenwyr mwyaf blaenllaw yn Tsieina, byddwn yn cynnig y pris rhataf ond cystadleuol a'r gwasanaeth rhagorol i chi. Byddwch yn dawel eich meddwl i brynu ein cynnyrch o safon.
Batri Amnewid Biolight M800 3.7V LB-03
Man Tarddiad:China
Enw cwmni:Biolight
Ardystiad:CE
Cydnaws:M800
Meintiau Gorchymyn Isafswm:1pcs
Pris:fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi:1-3 diwrnod gwaith
Gallu Cyflenwi:600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Maint | 48.2 * 49.8 * 13.2mm |
| Cynhwysedd Enwol | 1600mAh |
| Pwysau | 50g |
| Math | LI-ION |
| Foltedd Enwol | 3.7V |
| Cell Batri QTY | 2 Gell |
| Cais | Biolight M800 |
| Lliw | Du |
| Pecyn | Blwch unigol |



Tagiau poblogaidd: biolight m800 3.7v monitro amnewid batri lb-03, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd











