Batri Amnewid Peiriant EDAN ECG SE-1
Cydnaws: HYLB-102, 18287-2000 , TWSLB-005 , JHOTA-99K-00
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Os ydych chi'n chwilio am batri amnewid peiriant edan ecg se-1, croeso i chi gysylltu â'n ffatri. Fel un o'r gwneuthurwyr a chyflenwyr mwyaf blaenllaw yn Tsieina, byddwn yn cynnig y pris rhataf ond cystadleuol a'r gwasanaeth rhagorol i chi. Sicrhewch eich bod yn prynu ein cynnyrch o safon.
Batri Amnewid Peiriant EDAN ECG SE-1
Man Tarddiad:China
Enw cwmni:EDAN
Ardystiad:CE
Cydnaws:HYLB-102, 18287-2000 , TWSLB-005 , JHOTA-99K-00
Meintiau Gorchymyn Isafswm:1pcs
Pris:fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi:1-3 diwrnod gwaith
CyflenwadAbility:600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Maint | 73 * 20 * 70mm |
| Cynhwysedd Enwol | 2600mAh |
| Pwysau | 189g |
| Math | LI-ion |
| Foltedd Enwol | 14.4V |
| Cais | HYLB-102, 18287-2000 , TWSLB-005 , JHOTA-99K-00 |
| Maint celloedd | 4 Cell |
| Lliw | Glas |
| Pecyn | Blwch unigol |


Tagiau poblogaidd: batri amnewid peiriant edan ecg se-1, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd











