Arwyddion Hanfodol Edan M3 M3B M3A yn Monitro Batri TWSLB-008
Cydnaws : Edan M3 M3B M3A
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Arwyddion Hanfodol Edan M3 M3B M3A yn Monitro Batri TWSLB-008
Man Tarddiad:China
Enw cwmni:Edan
Ardystiad:CE
Cydnaws:TWSLB-008
Meintiau Gorchymyn Isafswm:1pcs
Pris:fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi:1-3 diwrnod gwaith
CyflenwadAbility:600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Maint | 147 * 65.9 * 18.75mm |
| Cynhwysedd Enwol | 5200mAh |
| Pwysau | 374G |
| Math | LI-ION |
| Foltedd Enwol | 14.8v |
| Cell Batri QTY | 8 Cell |
| Cais | Edan M3 M3B M3A |
| Lliw | Glas |
| Pecyn | Blwch unigol |


Tagiau poblogaidd: edan m3 m3b m3a arwyddion hanfodol yn monitro batri twslb-008, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Batri Amnewid Ar gyfer Modiwl Batri MAQUET 6487180 1...
-

MS862278 Pecyn Batri Hydrid Metel Siemens Nickel CS-...
-

GE Monitor Claf Monitor Monitor Dash Batri 3000 SM201-6
-

Batri Li-ion Ailwefradwy Biolight LB-03 12-100-0002
-

Pecyn batri ailgodi tâl cludadwy Philips 453564243501
-

ECG Monitor Pecyn Batri Ailwefradwy




