GE Monitor Batri Disodli S-5
Cydnaws:Datex-Ohmeda S/5, GE Datex-Ohmeda S/5CAM, Datex-Ohmeda S/5 MONITOR PATIENT, Ge S/5, GE S/5 MONITOR PATIENT, Batris Rhyng-wladol AMED2002, Batris Ymchwil a Datblygu 5010, Unipower B11221
Telerau talu: T/T, Undeb y Gorllewin, Paypal
Dull llongau: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
GE Monitor Batri Disodli S-5
Man Tarddiad:Tsieina
Enw Brand:GE
Ardystio:CE
Gydnaws:10HR4/3AU,17014
Isafswm Swm y Gorchymyn:1pcs
Pris:fel y trafodwyd
Amser Cyflawni:1-3 diwrnod gwaith
Gallu Cyflenwi:600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw'r cynnyrch | Batri Meddygol y gellir ei ailwefru |
| Man Tarddiad | Guangdong, Tsieina |
| Enw Brand | Pray-med |
| Tystysgrifau | CE/ISO |
| Maint | 135x95x18mm |
| Capasiti Nominal | 4000mAh |
| Pwysau | 595G |
| Math | Gogledd-MH |
| Foltedd Nominal | 12V |
| QTY Cell Batri | 10 Celloedd |
| Cais | Datex-Ohmeda S/5, GE Datex-Ohmeda S/5CAM, Datex-Ohmeda S/5 MONITOR PATIENT, Ge S/5, GE S/5 MONITOR PATIENT, Batris Rhyng-wladol AMED2002, Batris Ymchwil a Datblygu 5010, Unipower B11221 |
| Lliw | Glas |
| Pecyn | Blwch unigol |


Tagiau poblogaidd: ge monitro batri cyfnewid a-5, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd









