Claf Mindray Monitor Batri asid plwm y gellir ei ailwefru
Gwreiddiol: Guangdong, China
Brand: gweddïo-med
Math: Batri Asid Plwm, Batri Ailwefradwy
Ardystiadau: CE, RoHS
Disgrifiad
Claf Mindray Monitor Batri asid plwm y gellir ei ailwefru
Disgrifiadau o'r Cynnyrch:
| Foltedd Enwol | 12V |
| Cynhwysedd Enwol | 2300mAh |
| Maint | 182x61x24 mm |
| Pwysau | 0.65 kg |
| Lliw | Du |
| Math Batri | Batri Ailwefradwy Monitro Cleifion |
| Math o Ddeunydd | Batri asid plwm |
| Gwarant | 2 flynedd |
Nodweddion:
1.High o ansawdd uchel, pris cystadleuol, edrych yn dda, cyflenwi cyflym-gyflym
Mae deunyddiau cysylltydd a chebl yn cydymffurfio â safon UL a Rohs
3.Quality 100% sicr, mesur cywir ac ymateb cyflym
Hyblygrwydd a gwydnwch uwch
5.OEM / ODM ar gael, gellir addasu a lluniadau
Derbynnir Gorchymyn Enghreifftiol a Gorchymyn Bach
7.Y telerau talu: T / T, Paypal, Western Union, Money Gram
8. Y dulliau cyflwyno: DHL, EMS, UPS neu Fedex
Tagiau poblogaidd: Claf Mindray Monitor Batri asid plwm y gellir ei ailwefru, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Siemens Drager -BD Cebl Addasydd Ibp
-

Philips I BD IBP Transducer Cable 684081
-

Datex Ohmeda IBP I Edwards Transducer Adapter AS / 3...
-

Fisher & paykel Cebl Gwifren Addasydd HWA-850L01 Add...
-

Addasydd Gwresogydd Gwresogydd ar gyfer Humidifier M...
-

Addasydd Gwresogydd Cydnaws a Paykel 900MR858 Gwreso...





