Batris Offer Meddygol EKG Cardiocare 2000
Cydnaws : BIONET EKG cardiocare 2000, Cardio 7 EKG3000
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Batris Offer Meddygol EKG Cardiocare 2000
Man Tarddiad: China
Enw Brand: BIONET
Ardystiad: CE
Rhif Model: Cardiocare 2000
Meintiau Gorchymyn Isafswm: 1pcs
Pris: fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi: 1-3 diwrnod gwaith
Gallu Cyflenwi: 600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Cydnaws | Korea BIONET EKG300012 BIONET EKG cardiocare 2000, Bionet Cardiotouch 3000, Cardio Touch 3000.Cardio 7 Monitor Bionet America Inc CardioTouch 3000 ECG |
| Maint | 142 * 29 * 5mm |
| Cynhwysedd Enwol | 4200mAh |
| Pwysau | 450g |
| Math | NI-MH |
| Foltedd Enwol | 12V |
| Cais | Monitor Peiriant a Chleifion Ecg |
| Lliw | gwyrdd |
| Pecyn | Blwch unigol |


Tagiau poblogaidd: batris offer meddygol ekg cardiocare 2000, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd









