
Batri Monitro Arwyddion Hanfodol Welch Allyn 45NEO-E6
Cydnaws: B11453,4500-84,400732
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Batri Monitro Arwyddion Hanfodol Welch Allyn 45NEO-E6
Man Tarddiad:China
Enw cwmni:Welch Allyn
Ardystiad:CE
Cydnaws:B11453,4500-84,400732
Meintiau Gorchymyn Isafswm:1pcs
Pris:fel y trafodwyd
Amser Cyflenwi:1-3 diwrnod gwaith
CyflenwadAbility:600pcs / wythnos
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Batri Ailwefradwy Meddygol |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Maint | 77 * 54 * 107mm |
| Cynhwysedd Enwol | 5000mAh |
| Pwysau | 800g |
| Math | Plwm wedi'i selio |
| Foltedd Enwol | 6V |
| Cais | Welch Allyn 45MEO, 45NEO, 450TO, 450EO, 45NTO, 45MTO, Spot Vital Signa Lxi |
| Lliw | Du |
| Pecyn | Blwch unigol |
Capasiti llawn, y deunyddiau newydd, deunydd plastig gwrth-dân. Y grid newydd, plwm amgylcheddol.

Tagiau poblogaidd: mae arwyddion hanfodol welch allyn 45neo-e6 yn monitro batri, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







