
Clip Oedolion Deunydd TPU Ailddefnyddiadwy SpO2 Profi Synhwyrydd Cable Addasydd yn Uniongyrchol
Cydnaws: Nellcor, Masimo, Mindray, Philips, GE Healthcare, Nihon Kohden
Meintiau: Clip Bys Oedolion, Clip Bys Pediatreg, Meddal Silicôn Oedolion, Meddal Silicôn Pediatreg, Lap Neonate (undetachable), Lap Neonate (datodadwy)
Gwreiddiol: Guangdong, China
Brand: gweddïo-med
Disgrifiad
Clip Oedolion Deunydd TPU Ailddefnyddiadwy SpO2 Profi Synhwyrydd Cable Addasydd yn Uniongyrchol
Cydnawsedd:
| Gwneuthurwr | Model |
|---|---|
| Bitmos | eistedd 800, eistedd 801, eistedd 805, eistedd 816, satPuls |
| CAS Med | 511 |
| Cymorth Cardio | 200 |
| Covidien> Nellcor | N-3000, N-390, N-395, N-550, N-560, N-595, N-600, N-6000, N-600x, NPB-290, NPB-295, Symffoni N-3000 |
| Beirniad | 506DNV3, 506DNVP3, 506LNV3, 506LNVP3, 506NV3, 506NVP3 |
| DRE | Waveline |
| Datex Ohmeda | Cardiocap / 5, enGuard CM5 |
| Digicare | LW600 |
| Fukuda Denshi | Dynascope DS-7100 |
| GE Healthcare> Critikon> Dinamap | Carescape B650, Carescape V100, Dinamap ProCare gyda Masimo Pro 1000, E-NSAT, Modiwlau M-NSAT, Pro 1000, Pro 1000 V3, Pro 200, Pro 300, Pro 300V2, Pro 400, Pro Series, Pro Series V2, ProCare, ProCare 200, ProCare 300, ProCare 400, ProCare Ausculatory 400, ProSeries V2, V300 |
| Huntleigh | I gyd |
| Invivo | Hebrwng II Prism OPT30, Hebryngwr Prism MDE, T8 |
| Masimo | Pawb, Rad-5 |
| Mediana | YM6000 |
| Medtronig> Rheoli Ffisio | Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E |
| Midmark> Cardell | 9403, 9500HD |
| Mindray> Datascope | Accutor V, Accutorr Plus, Accutorr Plus (Nellcor), Accutorr V, Duo, EPM4, Pasbort 2, Pasbort 2LT, Pasbort V, Pasbort XG, Sbectrwm, Sbectrwm NEU, Triawd, V12, V21 |
| Nihon Kohden | BSM-2300, BSM-2304A, BSM-4100, BSM-4104A, BSM-4114A, BSM-5100 |
| Omron> Colin | BP-306, BP-508, BP-808, BP-88, BP-88S, BP-S510, Press-Mate, T105NXM |
| Oridion | Capnostream 20 |
| Philips | Prodigy, VS1 |
| Respironics | Alice 5 |
| Welch Allyn | 42NT0-E1 LXi, 45NE0-E1 LX, 53STP, Propaq CS, Arwyddion Hanfodol Spot 42MTB-E1, Arwyddion Hanfodol Spot 42NTB-E1, Arwyddion Hanfodol Spot lXi |
| Zoll | Cyfres E, Cyfres M, Cyfres R. |
| Lliw Cebl | Llwyd |
|---|---|
| Diamedr Cable | 4 mm |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Categori | SpO2 |
| Ardystiadau | FDA, CE, ISO 80601-2-61: 2011, ISO10993-1, 5, 10: 2003E, TUV, RoHS Cydymffurfiol |
| Distal Connector | Cysylltydd 14-pin DB |
| Cysylltydd Proximal | Clip Oedolion |
| Heb latecs | Ydw |
| Math o Becynnu | Bag |
| Uned Pecynnu | 1 |
| Maint y Claf | Oedolyn (> 40Kg) |
| Technoleg SpO2 | Nellcor OxiSmart |
| Di-haint | Na |
| Cyfanswm Hyd y Cebl | 3 m |
| Gwarant | 12 mis |
| Pwysau | 150g |
Nodweddion:
1 Ansawdd premiwm, pris cystadleuol, darpariaeth dda, cyflym
Mae deunyddiau cysylltydd a chebl yn cydymffurfio â safon UL a Rohs
3.Quality 100% sicr, mesur cywir ac ymateb cyflym
Hyblygrwydd a gwydnwch uwch
Proses 5.Technoleg: torri, weldio, mowldio, cydosod a phrofi
6.4 Meintiau ar gael: oedolyn, pediatreg, newydd-anedig a babanod
7.OEM / ODM ar gael, gellir addasu a lluniadau
Derbynnir Gorchymyn Enghreifftiol a Gorchymyn Bach
9. Y telerau talu: T / T, Paypal, Western Union, Money Gram
10. Y dulliau cyflwyno: DHL, EMS, UPS neu Fedex
Tagiau poblogaidd: deunydd clipio tpu deunydd chwiliedydd spo2 y gellir ei ailddefnyddio synhwyrydd cebl, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu yn uniongyrchol
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

GE Marquette (Masimo) Cyd-fynd Pulse ocsimedr SpO2 S...
-

Goldway Dewis 5pin One Notch anedig Wrap SpO2 Sensor
-

Cyd-fynd Suit Spacelabs 91369/91370 SpO2 Synhwyrydd ...
-

Criticare / DPC Cyd-fynd 934SDN SpO2 Sensor
-

BCI Cyd-fynd 3401,3304,3303,3302,3301,3300 Clip Bys ...
-

Dolphin Masimo DB 14pins Synhwyrydd SpO2 Cytûn ar gy...

