Profwr Cebl Nellcor SpO2 yn Uniongyrchol
Cydnaws: Nellcor
Meintiau: Clip Bys Oedolion, Clip Bys Pediatreg, Meddal Silicôn Oedolion, Meddal Silicôn Pediatreg, Lap Neonate (undetachable), Lap Neonate (datodadwy)
Gwreiddiol: Guangdong, China
Brand: gweddïo-med
Disgrifiad
Synhwyrydd Cebl Profi SpO2 Nellcor y gellir ei Ailddefnyddio'n Uniongyrchol
Cydnawsedd:
| Gwneuthurwr | Model |
|---|---|
| Bitmos | eistedd 800, eistedd 801, eistedd 805, eistedd 816, satPuls |
| CAS Med | 511 |
| Cymorth Cardio | 200 |
| Covidien> Nellcor | N-3000, N-390, N-395, N-550, N-560, N-595, N-600, N-6000, N-600x, NPB-290, NPB-295, Oximeters sy'n gofyn am synwyryddion Nellcor OxiMax , Symffoni N-3000 |
| Beirniad | 506DNV3, 506DNVP3, 506LNV3, 506LNVP3, 506NV3, 506NVP3 |
| DRE | Waveline |
| Datex Ohmeda | Cardiocap / 5, enGuard CM5 |
| Digicare | LW600 |
| Fukuda Denshi | Dynascope DS-7100 |
| GE Healthcare> Critikon> Dinamap | Carescape B650, Carescape V100, E-NSAT, Modiwlau M-NSAT, Pro 1000, Pro 1000 V3, Pro 200, Pro 300, Pro 300V2, Pro 400, Pro Series, Pro Series V2, ProCare, ProCare 200, ProCare 300, ProCare 400, ProCare Ausculatory 400, ProSeries V2, V300 |
| Huntleigh | I gyd |
| Invivo | Hebrwng II Prism OPT30, Hebryngwr Prism MDE, T8 |
| Mediana | YM6000 |
| Medtronig> Rheoli Ffisio | Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E |
| Midmark> Cardell | 9403, 9500HD |
| Mindray> Datascope | Accutor V, Accutorr Plus, Accutorr Plus (Nellcor), Accutorr V, Duo, EPM4, Pasbort 2, Pasbort 2LT, Pasbort V, Pasbort XG, Sbectrwm, Sbectrwm NEU, Triawd, V-Series, V12, V21 |
| Nihon Kohden | BSM-2300, BSM-2304A, BSM-4100, BSM-4104A, BSM-4114A, BSM-5100 |
| Omron> Colin | BP-306, BP-508, BP-808, BP-88, BP-88S, BP-S510, Press-Mate, T105NXM |
| Oridion | Capnostream 20 |
| Philips | Prodigy, VS1 |
| Respironics | Alice 5 |
| Welch Allyn | 42NT0-E1 LXi, 45NE0-E1 LX, 53STP, Propaq CS, Arwyddion Hanfodol Spot 42MTB-E1, Arwyddion Hanfodol Spot 42NTB-E1, Arwyddion Hanfodol Spot lXi |
| Zoll | Cyfres E, Cyfres M, Cyfres R. |
Manylebau Technegol:
| Lliw Cebl | Llwyd |
|---|---|
| Diamedr Cable | 4 mm |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Categori | Synhwyrydd SpO2 |
| Ardystiadau | FDA, CE, ISO 80601-2-61: 2011, ISO10993-1, 5, 10: 2003E, TUV, RoHS Cydymffurfiol |
| Distal Connector | Cysylltydd Porffor 14-pin Gwryw |
| Cysylltydd Proximal | Meddal Oedolion |
| Heb latecs | Ydw |
| Math o Becynnu | Bag |
| Uned Pecynnu | 1 |
| Maint y Claf | Oedolyn (> 40Kg) |
| Technoleg SpO2 | Nellcor OxiMax |
| Di-haint | Na |
| Cyfanswm Hyd y Cebl | 3 m |
| Gwarant | 12 mis |
| Pwysau | 150g |
Nodweddion:
1 Ansawdd premiwm, pris cystadleuol, darpariaeth dda, cyflym
Mae deunyddiau cysylltydd a chebl yn cydymffurfio â safon UL a Rohs
3.Quality 100% sicr, mesur cywir ac ymateb cyflym
Hyblygrwydd a gwydnwch uwch
Proses 5.Technoleg: torri, weldio, mowldio, cydosod a phrofi
6.OEM / ODM ar gael, gellir addasu a lluniadau
Derbynnir Gorchymyn Enghreifftiol a Gorchymyn Bach
8.Y telerau talu: T / T, Paypal, Western Union, Money Gram
9. Y dulliau cyflwyno: DHL, EMS, UPS neu Fedex
Tagiau poblogaidd: Nellcor SpO2 Probe Directly Cable Sensor, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Critikon Dinamap 81500,8710 gellir eu hailddefnyddio...
-

Cyd-fynd Suit Spacelabs 91369/91370 SpO2 Synhwyrydd ...
-

GE Oximax 11pins Cyd-fynd Pulse ocsimedr SpO2 Sensor...
-

Synhwyrydd Nellcor Oximax 14PIN Spo2 Cydnaws DOC-10
-

GE Healthcare Direct-Connect Oedolyn / Neonate Silic...
-

Clip Biolight Oedolion Ailddefnyddiadwy SpO2 Probe C...

