Gwreiddiol Mindray 512E Ocsigen Stiliwr Ocsigen Meddal Ailddefnyddiadwy Oedolion
Rhan Rhif: 512E
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae samplau ar gael
Disgrifiad
Synhwyrydd gwreiddiol Mindray 512E SPO2

| Enw Cynnyrch | Synhwyrydd Spo2 |
| Man Tarddiad | Guangdong, Tsieina |
| Enw cwmni | Meddwl |
| Ardystiadau | CE/ISO |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl | 4mm |
| Lliw cebl | Llwyd |
| Cysylltydd Offeryn | Gwryw, 7-pin, bysell ddeuol |
| Cysylltydd Ochr Synhwyrydd | Oedolion meddal |
| Hyd Cebl | 0.9m/ 3 troedfedd |
| Dosbarthiad Offeryn | Dosbarth II |
| Priodweddau | Monitor EKG, peiriant ECG |
| Pwysau | 100g |
| Gwarant | 1 flwyddyn |




Mae pob cynnyrch meddygol yn cael ei archwilio'n drylwyr gan ein peirianwyr i sicrhau ymarferoldeb cyflawn.

Ansawdd yw bywyd Pray-Med. Dim ond y cydrannau o'r ansawdd gorau (gwreiddiol) rydyn ni'n eu defnyddio i sicrhau'r safon
o'n hystod cynnyrch o'r safon uchaf. Mae'r holl gynhyrchion a werthwyd allan yn cael eu dewis a'u profi'n llym gan
ein hadran QC.
1. Cyfnod Mewn Gwarant: byddwn yn rhoi'r amnewidiad ar gyfer yr holl broblemau ansawdd mewn pryd o dan amodau defnydd arferol.
2. Os na all yr eitemau newydd weithio gyda'ch dyfeisiau, byddwn yn anfon amnewidiad newydd neu ad-daliad mewn pryd.
Tagiau poblogaidd: mindray gwreiddiol 512e chwiliwr ocsigen meddal oedolion y gellir eu hailddefnyddio, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Synhwyrydd Spo2 y gellir ei ailddefnyddio Nonin 6pin...
-

Mennen 8-pin Synhwyrydd yn uniongyrchol SpO2
-

Synhwyrydd SpO2 Meddal Pediatreg Steil y Cenhedloedd...
-

Clip Oedolyn Masimo Ailddefnyddiadwy SpO2 Probe Adap...
-

Deunydd Beirniad TPU Deunydd SpO2 Synhwyrydd Cebl Profi
-

Nellcor 9pin Oximax Short Spo2 Senor Neonate






