
LNC-10 Masimo Spo2 cebl addasydd 20-PIN
Tymor talu: T/T, Western union, PayPal
Dull llongau: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, ar y môr
Amser arwain: 1-7 diwrnod (yn dibynnu ar eich maint)
MOQ: 30pcs
Disgrifiad
LNC-10 Masimo Spo2 cebl addasydd 20-PIN
Tymor talu: T/T, Western union, PayPal
Dull llongau: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, ar y môr
Amser arwain: 1-7 diwrnod (yn dibynnu ar eich maint)
MOQ: 30pcs
Manylebau technegol:
| Math | Spo2 cebl ymestyn |
| Dystysgrif | CE/ISO |
| Lliw cebl | Gray |
| Diamedr cebl | 4mm |
| Deunydd cebl | Siaced TPU |
| Hyd y cebl | 2.4 m |
| Cymorth proximax connector | 20 PIN Masimo Red connector |
| Cysylltydd pell | DB9 benyw |
| Dosbarthiadau offerynnau | Dosbarth II |
| Maint cleifion | Oedolyn/pediatric |
| Pwysau net | 150g |
| Gwarant | un flwyddyn |

Tagiau poblogaidd: lnc-10 masimo spo2 addasydd cebl 20-PIN, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Cyd-fynd Biolight M6 M12 Adaptor Cable / estyniad Ca...
-

Nellcor SCP-10 Adaptor Cable / Estyniad Cable Suit a...
-

Masimo Rainbow RED PC-04 (2058) PC-08 (2059) adapter...
-

Cyd-fynd Mindray 0010-20-42594 Nellcor 40degree SpO2...
-

Cyd-fynd 14pin PC08 Masimo LNOP I Masimo 6pin SpO2 a...
-

Cebl Addasydd Estyniad Datex Ohmeda SpO2

