Proffil Tymheredd Ailddefnyddiadwy Cydnaws Datascope Mindray 040-000057-00
Catalog: Tymheredd
Math o Gynnyrch: Profi Tymheredd y gellir ei Ailddefnyddio
Meintiau Gorchymyn Mininwm: 1PCS
Ardystiad: CE / ISO13485
Pris: Negodi
Disgrifiad
Proffil Tymheredd Ailddefnyddiadwy Cydnaws Datascope Mindray 040-000057-00
Man Tarddiad:China
Telerau Talu:100% T / T, Western Union, Paypal
Dull Llongau:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser Cyflenwi:1-3 diwrnod ar gyfer sampl, 7-14 diwrnod ar gyfer archeb fawr ar ôl talu.
CyflenwadAbility:600pcs / wythnos
Technoleg
| Lliw Cebl | Llwyd |
|---|---|
| Diamedr Cable | 4 mm |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Categori | Tymheredd |
| Ardystiadau | CE, ISO |
| Sianel | Sengl |
| Distal Connector | 5-Pin, Cysylltydd Siâp D, Allwedd |
| Cysylltydd Proximal | Synhwyrydd Croen |
| Heb latecs | Ydw |
| Math o Becynnu | Bag |
| Maint y Claf | Oedolyn |
| Math Gwrthydd | Cyfres NTC |
| Di-haint | Na |
| Cyfres Temp NTC | NTC / R25=2.252K |
| Ystod Tymheredd | 25~45°C |
| Cyfanswm Hyd y Cebl | 3m |
| Gwarant | 12 mis |
Cydnawsedd
| Gwneuthurwr | Model |
|---|---|
| Mindray> Datascope | Pasbort V, V-Series |
Pecynnu& Llongau

Tagiau poblogaidd: chwiliedydd tymheredd ailddefnyddiadwy cydnaws set ddata mindray 040-000057-00, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Siemens Drager Cyd-fynd SpO2 adapter Cable 3,368,433
-

M1943AL addasydd SpO2 gydnaws 8 pin Philips
-

Synhwyrydd SpO2 Meddal Pediatreg Rownd 10-Pin Arterm...
-

Synhwyrydd SpO2 Meddal Pediatreg 5-Pin Biolight M69 M66
-

Beirniad 934-10LN Synhwyrydd SpO2 Meddal Pediatreg 5...
-

DB9 cysylltydd SPO2 tafladwy Connector




