Profi Tymheredd y gellir ei Ailddefnyddio - 6600-0628-700 Dyddiad Cydnawsx Ohmeda
Yn gydnaws ar gyfer: 2001 IWS, 3000 IWS, 3300 IWS, 3400 IWS, 3500 IWS, 4000 IWS, 4400 IWS, 5000 IWS, Care Plus 1000, Care Plus 2000, Care Plus 3000, Care Plus 4000, General Care (GC) Incubators, Gofal Babanod Ohio (IC), Cynheswyr Babanod Panda
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
MOQ: 50 pcs
Disgrifiad
Profi Tymheredd y gellir ei Ailddefnyddio - 6600-0628-700 Dyddiad Cydnawsx Ohmeda
Yn gydnaws ar gyfer: 2001 IWS, 3000 IWS, 3300 IWS, 3400 IWS, 3500 IWS, 4000 IWS, 4400 IWS, 5000 IWS, Care Plus 1000, Care Plus 2000, Care Plus 3000, Care Plus 4000, General Care (GC) Incubators, Gofal Babanod Ohio (IC), Cynheswyr Babanod Panda
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 3-7 diwrnod gwaith
Mae sampl ar gael
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Profi Tymheredd |
| Man Tarddiad | Guangdong, China |
| Enw cwmni | Gweddïwch-med |
| Ardystiadau | CE / ISO |
| Deunydd Cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl | 4mm |
| Lliw cebl | Llwyd |
| Distal Connector | Cysylltydd Gwryw, Mono Plug |
| Cysylltydd Proximal | Synhwyrydd Croen |
| Hyd y Cebl | 3m |
| Pacio | Pecyn Unigol |
| Dosbarthiad Offerynnau | Dosbarth II |
| Priodweddau | Monitor EKG, peiriant ECG |
| Pwysau | 80g |
| Gwarant | 1 flwyddyn |

Tagiau poblogaidd: stiliwr tymheredd y gellir ei ailddefnyddio - 6600-0628-700 datex ohmeda cydnaws, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd









