
Profiant Tymheredd Mindray Rheiddiol Esophageal Cydnaws Datascope
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 1-7 diwrnod gwaith
MOQ: 30 pcs
Disgrifiad
Profiant Tymheredd Mindray Rheiddiol Esophageal Cydnaws Datascope
Telerau talu: T / T, Western Union, Paypal
Dull cludo: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, ar y môr
Amser arweiniol: 1-7 diwrnod gwaith
MOQ: 30 pcs
Manylebau Technegol:
| Enw Cynnyrch | Profi Tymheredd |
| Lliw cebl | llwyd |
| Hyd y Cebl | 3m |
| Deunydd cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl | 4mm |
| Cysylltydd Offerynnau | Rownd, 2 Pin |
| Terfynell diwedd y claf | Rectal Esophageal |
| Pwysau | 120g |
| Gwarant | 1 flwyddyn |

Tagiau poblogaidd: chwiliedydd tymheredd meddwl rectal esophageal sy'n gydnaws â set ddata, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







