
YSI 400 tymheredd gydnaws Probe wyneb y croen
Telerau talu: T/T, Western union, PayPal
Dull llongau: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, ar y môr
Amser arwain: 1-7 diwrnod gwaith
MOQ: 30 PCS
Disgrifiad
Os ydych yn chwilio am ysi 400 tymheredd gydnaws Probe wyneb y croen, croeso i gysylltu â'n ffatri. Fel un o'r gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr mwyaf blaenllaw yn Tsieina, byddwn yn cynnig i chi nid y pris rhataf ond cystadleuol a gwasanaeth ardderchog. Dylech fod yn dawel eich meddwl i brynu ein cynnyrch o ansawdd.
YSI 400 tymheredd gydnaws Probe wyneb y croen
Telerau talu: T/T, Western union, PayPal
Dull llongau: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, ar y môr
Amser arwain: 1-7 diwrnod gwaith
MOQ: 30 PCS
Manylebau technegol:
| Enw'r cynnyrch | Chwiliedydd tymheredd |
| Lliw cebl | Gray |
| Hyd cebl | 3m |
| Deunydd cebl | Siaced TPU |
| Diamedr cebl | 4mm |
| Cysylltydd offeryn | Gwryw, cysylltydd plwg mono |
| Terfynfa diwedd claf | Synhwyrydd croen |
| Pwysau | 120g |
| Gwarant | 1 flwyddyn |
| Cyfres y ' Temp NTC ' | 25 ° C@2 525k |

Tagiau poblogaidd: ysi 400 tymheredd gydnaws Probe wyneb croen, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, rhad, prynu
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







